Author: a***l
Date:
Review: Didn’t receive it yet i hope itvworks gooood
Màu sắc: màu xanh lá
Price: 244.000₫
Original Price: 306.000₫
| Finish | Natural |
| SPF | No |
| Color | Green |
| Texture | Gel |
| Type | Primer |
| Function | All-Day Moisture |
| Skin Type | Dry |
| Chiều rộng | 4.2 cm |
| Chiều dài | 4.2 cm |
| Dung tích ròng | 55 ml |
| SKU | sb260204153057747492907 |
Brand Name: SHEGLAM
Brand Page: https://m.shein.com.vn/Brands/SHEGLAM-sc-01429018.html
About: Cao cấp, Sáng tạo, Giá cả phải chăng & 100% KHÔNG KÍCH ỨNG. SHEGLAM cung cấp mỹ phẩm chất lượng cao với giá hợp lý bằng cách chỉ hợp tác với các nhà sản xuất tốt nhất và đẳng cấp thế giới. Chúng tôi tin rằng GLAM không chỉ dành cho một số ít người được chọn. Vẻ đẹp không phải là một món quà, đó là QUYỀN LỢI!
Quality: 8867448 người đã nói rằng chất lượng rất tốt!
Author: a***l
Date:
Review: Didn’t receive it yet i hope itvworks gooood
Màu sắc: màu xanh lá
Author: a***9
Date:
Review: Product and packaging is very perfect 😍
Màu sắc: màu xanh lá
Author: t***1
Date:
Review: Encantada con los.productos de Sheglam cada detalle en en los acabados, el precio y los colores. Además son sin crueldad.animal y cumplen con lo.que prometen.
Màu sắc: màu xanh lá
Author: j***z
Date:
Review: Me encanta el empaque y la caja, el producto parece eñdenoror mundo jaja es increíble 😊
Màu sắc: màu xanh lá
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm